2 ตอบกลับ

บ้านนี้30+6ค่ะน้องไม่ค่อยดิ้นดิ้นก็ไม่สมํ่าเสมอจะไปดิ้นแรงก็ตอนดึกๆถึงใกล้สว่างเลยค่ะเป็นกังวนมากเพราะแม่บ้านนี้หนังท้องหนาสังเกตุยากค่ะ

ล่าสุดสั่งเครื่องฟังเสียงหัวใจลูกแล้วค่ะแม่ ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะคะ 🥰

VIP Member

ถ้า1ชม.ไม่ถึง10ครั้งควรไปหาหมอนะแม่ ของแม่มันรกพันคออันตรายกว่าแบบอื่น

โดยปกติก่อนหน้านี้ ก็ดิ้นน้อยอยู่แล้วค่ะ บางทีหายไปเป็นชั่วโมง 2 ชั่วโมง นี่จิตตกไปเลยค่ะแม่ หมอบอกแค่ให้สังเกตน้องดิ้น แต่ทิ้งท้ายว่า แค่หายไป 5 นาที อาจจะทำให้น้องขาดอากาศได้ค่ะ อิแม่เพลียยย ไม่รู้จะทำไงค่ะ 😭😭