23 ตอบกลับ

ของเราทยอยซื้อตอน7เดือน พอ8เดือนเริ่มเอาออกมาซัก ทำความสะอาดค่ะ

ซื้อแล้วค่ะทยอยๆๆของเด็กจุกจิกเยอะค่ะ. ซื้อเตรียมไว้สบายใจค่ะ

คลอดเดือนหน้าซื้อไว้ตั้งแต่ได้ 5 เดือน ครบหมดแล้วค่ะ

ซื้อตั้งแต่5เดือนเลยจ้า เตรียมไว้จะได้ไม่ฉุกลหุก

บ้านนี้เข้าเดือนที่6แล้ว เริ่มทยอยซื้อแล้วคะ

ซื้อทีละนิดจ้า จะได้ไม่หนักตอนใกล้คลอด😁

TapFluencer

เรายังไม่ซื้อค่ะ รอซื้อตอนแปดเดือนกว่าๆ

บ้านนี้ชื้อตั้งแต่เดือนแรกจ้าาา😂😂

บ้านนี้ซื้อแล้ว แต่ยังไม่ครบค่ะ

บ้านนี้ 7 เมษา ใกล้ครบแล้วค่ะ