5 ตอบกลับ

ได้ค่ะ ตั้งแต่ท้องเรามีอารมณ์มาก อุปกรณ์ต้องสะอาด ถ้าใช้มือต้องล้างมือก่อนนะคะ ของเราแฟนปล่อยในทุกวันเลยตั้งแต่ท้องอ่อนๆ จนถึงปัจจุบัน 7 เดือนแล้ว ยังไม่เป็นอะไรเลยค่ะ ห้ามไม่ได้เลยบ้านนี้ แต่อาศัยทำเบาๆ เอา ใกล้คลอดก็งดค่ะ

ขอบคุณค่า แต่ก็ยังแอบกลัวๆ

ส่วนมากใช้มือค่ะ ตั้งเเต่ท้องมีอารมณ์ทุกช่วงเวลาเลยค่ะจนสามีบอกให้พัก เพราะสามีเหนื่อยล้าจากงานต้องมาทำการบ้านทุกวัน55555

ขอบคุณค่าแต่ก็ยังกลัวๆแต่มีอารมณ์มากเลยค่ะ

ช่วยได้ค่ะ แต่ว่าควรล้างเครื่องช่วยตัวเองให้สะอาดด้วยนะคะ ป้องกันการติดเชื้อ และเชื้อโรคค่ะ 😊

ขอบคุณค่า แต่ก็กังวลอยู่ดี

ท้องอ่อนอยู่ยังไม่ควรนะคะ เพราะถ้าถึงจุดสุดยอดมดลูกมันจะเกร็ง ที่เคยได้ยินมานะคะ

ใช่ค่ะก็เลยกลัวแม่บ้างบ้านบอกทำได้ แอบบกังวลอยู่ดีค่ะแต่มันก็มีอารมณ์จริงๆ

TapFluencer

แงง