4 ตอบกลับ

เราเลือดออกตอน 5w5d ออกเยอะมากเต็มโถเลยค่ะ มีลิ่มเลือดด้วย 1 ก้อน ก็รีบไปหาหมอทันที คุณหมอคีบก้อนเลือดออกให้จากนั้นเลือดสีแดงก็หยุดไหลค่ะ แล้วก็ฉีดยากันแท้งให้ 1 เข็ม แต่เลือดสีน้ำตาลออกเวลาซับทิชชู 4-5 วัน จากนั้นก็หายค่ะ วันนั้นที่ซาวดูเห็นถุงตั้งครรภ์ ถุงไข่แดง แบ้วก็หัวใจกระพริบแล้ว หมอเลยสบายใจค่ะ จากนั้นนับอีก 2 สัปดาห์ไปซาว เบบี๋ก็โตขึ้น หัวใจเต้นอยู่ในเกณฑ์ที่ดีค่ะ

บ้านนี้น้องหลุดไปเมื่อคืนค่ะ 😭😭

ตอนนี้เลือดหยุดไหลยังคะ บ้านนี้ก็เลือดออกคล้ายๆกันกังวลมาก

รูปอาจไม่เหมาะสม ขออภัยค่ะ วันแรกที่ไหลค่ะ

ล่าสุด ไหลเฉพาะตอนฉี่นะค่ะ