28 ตอบกลับ

นี่เริ่มตอดตั้งแต่ 4 เดือนเลยค่ะ ตอนนี้ใกล้จะครบ 5 เดือนแล้วยิ่งดิ้นเก่งเลยค่ะ ดุ๊กดิ๊กๆ ทั่งคืน

น้องดิ้นดีแล้วค่ะ แต่ถ้าวันใดดิ้นน้อยหรือไม่ดิ้นเลย น่ากลัวค่ะ ต้องรีบไปพบหมอด่วนค่ะ

จะ 5 เดือนเหมือนกัน ดิ้นแล้ว โดยเฉพาะเวลานอน ดิ้นรู้สึกตัวตื่นตอนไหนดิ้นตอนนั้นจ้า

VIP Member

น้องดิ้นแสดงว่าปกติดีนะคะ ถ้าไม่ดิ้นต้องพบหมอค่ะ หรือต้องกระตุ้นให้น้องดิ้นนะคะ

บ้านนี้ 6 เดือน ดิ้นเก่งคุณแม่ก็สะบายใจ ถ้าวันไหนไม่ค่อยดิ้นคุณแม่ก็กังวลนิดๆค่ะ

เราก็5เดือนแล้วยังไม่ค่อยดิ้น รึไขมันหนาเกินไปเกี่ยวรึเปล่าค่ะ กังวนเหมือนกัน

ตอดเก่งเหมือนกันค่ะ ใช้มือวางบนท้องจะรุ้สึกได้ ยิ่งกลางคืนตอดเก่งค่ะ555

ลูกดิ้นเก่งก็ดีแล้วค่ะ อย่าลืมนับลูกดิ้นลงสมุดบันทึกด้วยค่ะ

ขอบคุณคะ พึ่ง 19 weekคะ

VIP Member

ลูกดิ้นดีแล้วค่ะแม่ บ้านนี้5เดือนกว่ายังใม่ดิ้นใม่ตอดเลยค่ะ

เหมือนกันค่ะ

VIP Member

ลูกดิ้น ดีกว่า ไม่ดิ้นนะเเม่ ศึกษาข้อมูลเยอะๆจ้า