64 ตอบกลับ

ทีมเมษาค่ะ ท้อง3แล้ว ท้องเราใหญ่เหมือน8 9เดือน รู้เพศลูกยังค่ะ ใช่ได้ลูกชายไหม

ผู้หญิงคะ

ไม่เล็กค่ะ ท้องเขาเล็กกว่านี้อีกแต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ดีค่ะ บ้านนี้ 9 เมษาจ้า

น้ำหนักขึ้นมา5-6กิโลคะ ไม่รู้ว่าลงลูกหรือลงแม่☺️

ของบ้านนี้เล็กกว่านี้อีกค่ะแต่ลูกนำ้หนักตามเกณฑ์ส่วนแม่ขึ้นมาแค่2โลเองค่ะ

บ้านนี้น้ำหนักขึ้น5-6กิโลเลยคะ

เมษายนเหมือนกันค่ะ แต่น้ำหนักไม่ขึ้นเลย ยัง70เหมือนเดิม.แต่ท้องใหญ่มาก

ไม่เล็กค่ะ เรานัดผ่า29เมษา ท้อง2เล็กกว่านี้อีกค่ะ แต่หมอบอกน้ำหนักตามเกณ

ตอนนี้น้ำหนักขึ้นมา5-6กิโลเลยคะ ไม่รู้ว่าลงลูกหรือลงแม่

กำหนดวันเดียวกันเลยคะ 😊 แต่ของเราอาจจะมีพุงอยู่ก่อนแล้ว เลยใหญ่อ่า 😆

ตอนเรา5เดือนก็ประมานนี้ละคะพอเข้า7-8-9แค่นั้นละ🤣🤣ท้องพุ่งมากคะแม่

เมษาเหมือนกันค่ะตอนนี้6เดือน เหมือน9เดือนเลย ท้องแม่ใหญ่มาก😊

ทีมเมษาเหมือนกันเรยคะ ทัองใหญ่เหมือนกัน คนอืนนึกว่าใด้แฝด 5555

ไม่เล็กนะค่ะกำลังดี บ้านนี้ท้อง3เดือนเหมือนคนเอง5เดือน้ลย🤣🤣🤣