35 ตอบกลับ

VIP Member

ท้องที่2แล้วจร้าจะเข้า4เดือนแล้วท้องประมาณ​นี้​เลยไม่ใหญ่เลย

ทางนี้ตอนท้อง3เดือนยังใส่กางเกงยีนส์เอว22-23ได้ปกติเลยค่ะ

ถ้าเป็นคนไม่มีพุงก็ปกติค่ะบ้านนี้ท้องเพิ่งออกตอน6จะ7เดือน

ปกติคะ ท้องแรกเหมือนกันท้องออกตอน5เดือนคะ คุณแม่กินเยอะ

ใจเย็นค่ะแม่ บ้านนี้ท้องเริ่มออกตอน4เดือนจะ5เดือนเองค่ะ

ปกติค่ะ ท้องจะเริ่มออกประมาณเดือนที่5 ขึ้นไปค่ะ

ท้องจะออกช่วง7เดือนจ้า ของเรา7เดือนพึ่งออก

ท้องจะออก5-6เดือนจร้า อย่ากังวลเลยจ้าเเม่

VIP Member

ปกติจ้าท้องแรกจะเริ่มใหญ่ช่วง7, 8เดือนค่ะ

ปกติน่ะค่ะ บ้านนี้5เดือนยังไม่ออกเลย