295 ตอบกลับ

เคยเป็นค่ะ ตอนใกล้ๆ คลอด คันมากๆ คลอดแล้วก็หายค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะทรมานมากหมอบอกคลอดแล้วจะหายเอง

เป็นคะเหดี๋ยวหายเอง ทาคาลามาย เอาน่ะคะ อาจจะร้อน

ขอให้หายไวๆสุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และน้องนะคะ

เคยเป็นค่ะแต่กินวิตตามินสำหรับคนท้องเลยหายค่ะ

เคยเปนเหมือนกันค่ะที่หน้าอกแต่ทาแป้งก็หายค่ะ

เราขึ้นที่ขาค่ะ เป็นเหมือนลมพิษ ขึ้นทุกวันเลย

เราก็มีผื่นขึ้นเหมือนกัน ทายาอะไรก็ไม่หายคัน

ผื่นลมพิษรึเปล่าคะ ลองปรึกษาหมอภูมิแพ้ดูนะคะ

ตอนนี้37wมีอาการคันทั่งตัวแต่ไม่มีผื่นขึ้นค่ะ