295 ตอบกลับ

เคยเป็นเหมือนกันคะทายากินยาไม่เกินอาทิตย์ก็หายคะ

VIP Member

ลองสั่งตัวนี้มาใช้มั้ยค่ะ แม่บ้านนี้ทาอยู่ค่ะ หาย

เดี๋ยวก็หายค่ะ หลังคลอดลูก นี่ก็เป็นช่วงใกล้ๆคลอด

เป็นเหมือนกันค่ะทรมานมากเป็นตั้งแต่ท้องแก่3เดือน

เป็นเหมือนกันค่ะจุดแดงๆเต็มไปหมด คันจนนอนไม่หลับ

เป็นเหมือนกันค่ะทรมาณมากค่ะ แต่ก็อดทนเพื่อลูกค่ะ

เป็นค่ะ อาบน้ำทาแป้งทาคาลามายเอาค่ะ อยุในที่เยนๆ

ทางนี้เป็นเหมือนกันจ้า ทาทุกอย่าง ช่วยได้บ้าง จ้า

37วีคพอดีเลยค่ะเป็นอิสุกอิใสค่ะไม่สบายสองวันแล้ว

คันตอน 34 วีค ค่ะ มีใครแนะนำหน่อยไหมค่ะ ว่าทาอะไรดี