294 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ คันมาก แต่ใช้ยา KA DRYL Lotion ตอนนี้ไม่คันและไม่มีผื่นขึ้นแร้วค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ จะคันช่วงกลางคืน รีบอาบน้ำ แล้วทาคารามาย พอทุเลาได้บ้างค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ กินยา ทายาก็ไม่หาย คุณหมอบอกคลอดแล้วจะหายเองค่ะ ทรมานสุดๆ

ช่วงนี้อากาศร้อนมาก ยิ่งเหงื่อออกยิ่งคัน บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เกาจนเป็นแผล🥺

14 วีค คันมาก เป็นทั้งอก ทั้งต้นขาท้อง ยิ่งดึกยิ่งคันมียาทาแนะนำบ้างไหมค่ะ

เพศหญิงใช่ไหม ทารก ถ้าใช่ เเพ้ฮฮร์โมนที่ทารกสร้างขึ้น 2 ในร้อยจะเป็นสักคน

เรากะเป็นคาราไมค์แป้งเด็กทาทั้งวันคันมากพอหายคันนะเป็นจ้ำดำๆไม่หายเลย

เราก็เป็นค่ะ คันมาก เริ่มจากท้องตอนนี้ลามไปแขน ขา วันนี้ขึ้นหน้า คันมากก

พยายามประคบด้วยอะไรที่เย็นๆ และอย่าเกาค่ะ คลอดปุ๊บหายเองทันทีค่ะ เคยเป

บ้านนี้ก็เป็น​ ทั้งแขน​ ทั้งตัว​ ทั้ง​ขา​ เหลือใบหน้าที่ยังไม่ขึ้น