9 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เมื่อวานไปหาหมอซาวหมอบอกเป็นอาการของน้องกลับหัวลงแล้วไปกดทับเส้นอะไรสักอย่างแม่จำไม่ได้😅ทำให้ปวด แต่ถ้าปวดเบ่งๆร่วมด้วยให้ไปหาหมอด่วน 33วีค3วันไม่รู้เร็วไปหรือป่าว

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ปวดไปหมดท้องก็แข็งบ่อยหน่วงบ่อย​พอนอนพัก​ซักหน่อย ก็บรรเทา​ไปเองค่ะแม่ สู้ๆเพื่อลูกนะคะแม่ บ้านนี้36w3วัน กำห​นด​คลอด​29​ตุลา​ค่ะ มือเท้า​เรี่มบวมมาหลายวันละ

ขอบคุณทุกคอมเม้นท์นะคะ.อย่างน้อยก้ทำให้รู้ว่าเราไม่ได้เจ็บคนเดียว.และขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ😍

อดทนนะแม่เด่วคลอดลูกก้อหายค่ะแม่บ้านนี้ก้อเป็นค่ะตอนนี้ลูกได้2เดือนแล้ว

ถ้าเป็นแบบนี้จะมีแรงเบ่งไหมแม่55555ไหนจะเจ็บท้องไหนจะ เจ็บอวัยวะเพศ😁😁😁

ตอนปวดท้องคลอดจริงๆ เจ็บหรือปวดขนาดไหนก็มีแรงเบ่งแน่นอนค่ะ 😂😂

บ้านนี้ก็เป็นคะ 36+6 กำหนด 31 ตุลา เดินทีทรมานมาคะ

บ้านนี้ก็อาการเดียวกันเลยคะ 37+1 กำหนดคลอด 29 ต.ค.

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่