27 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยคะ ท้องสองเหมือนกัน ท้องนี้เจอศึกหนักมากคะ เจ็บปวดไปหมด ฝ่าด่านเจาะน้ำคร่ำ ตรวจเบาหวาน ต้องเจาะตรวจเลือดเอง อ่วมจริงๆ

ท้อง2เหมือนกันคะ เริ่มปวดหลัง ปวดก้นตั้งเเต่20wเรยคะ ท้องใหญ่มากคะท้อง2 ตอนนี้33wแล้ว เจ็บปวดทุกวัน ท้องเเรกไม่เคยเป็นเรนคะ

ท้องเเรกคลอดเองคะ ตอนนนี้37+6ยังไม่คลอดเรยคะ

28w6dเหมือนกันค่ะกลางคืนก็กว่าจะนอนได้บางทีอยุ่ดีๆหงุดหงิดก็มีปวดหลังปวดหน่วงพลิกตัวทั้งคืนหลับไม่ค่อยเต็มอิ่มเลยค่ะ

บางวันถ้าต้องทำงานหน่อยคือจะวูบเลยค่ะหน้ามืดเหนื่อยหอบเหงื่อแตกจะอาเจียนทรมานมากๆจะเป็นลมซะให้ได้ต้องพักแล้วเปิดพัดลมดมยาดมเป็นมา3ครั้งแล้ว

ท้องสวยมากคะ ไม่แตกลายเลย เรานี้แตกตั้งแต่คนแรก เอาไม่อยู่

36+1ท้องสอง เล่นแม่ซะน่วมเลย รอๆลุ้นๆ รีบออกมาเถอะลูก

บ้านนี้ 37 wk นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ ปวดเชิงกรานมาก

เหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้กลางคืนนอนไม่ได้เลย

ทำไมคิดเหมือนกันเลย ท้อง 2 เล่นสะน่วมเลยคะ

ใช่เลย ท้องแรกไม่แย่ขนาดนี้555

เหมือนกันจ้าแม่😂😂 ตอนนี้ได้36+3. สัปดาห์แล้ว

VIP Member

ยิ่งใกล้คลอดยิ่งทรมารมากกว่านี้อีกค่ะ 😂

ตอนนี้อยากแตกมากเเล้วค่ะ แย่มาก5555

คุณแมรสวยมากคะ ได้ลูกสาวหรือลูกชายค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ได้ลูกชายจ้ะ ☺️