8 ตอบกลับ

บ้านนี้กลับตอน 28 วีคคะ ไปซาวด์มาล่าสุด 36 วีค พีคเลยน้องกลับมาอยู่ท่าก้น เฉยย 😆

เดี๋ยวก็กลับคะแม่55555 ให้กำลังใจกันเอง

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 7 เดือน ตอนนี้ 37 วีคแล้วค่ะ ☺️

ค่ะ ลุ้นๆๆ ขอให้กลับหัวไวๆนะคะ ☺️☺️

กลับตอน28วีคก็อยู่ท่าหัวยาวๆค่ะ

แอบอิจฉาเลย บ้านนี้หมอน่าจะไม่กลับหัวแล้วคะ

บ้านนี้กลับหัวตอน29wค่ะ

ดีจังเลยคะ บ้านนี้รอลุ้นว่าจะกลับไหม

ของบ้านนี้ตอน32-33วีคค่ะ

สู้ๆค่ะแม่

บ้านนี้กลับตอน36วีคค่ะ

ขอให้เป็นแบบแม่บ้านนี้นะคะ555

กลับตอน 35 วีคค่ะ

ใช่เลยคะ หมอบอกแบบนี้ เครียดเลยจ้ากลัว5555

32วีคค่ะ

กลับเร็วมากๆคะ หมอบอกวันนี้ว่าเด็กอาจจะไม่กลับหัวแล้ว