5 ตอบกลับ

บ้านนี้ท้องแรก หน้าใส ไม่มีสิว ท้องแหลมค่ะ ไม่มีอาการแพ้ เลยจนคลอด ติดหวาน ได้ลูกสาวค่ะ ท้องที่2 หน้าใส ไม่โทรม ไม่มีสิว ท้องแหลม ไม่มีอาการแพ้จนคลอด ติดหวาน ได้ลูกชายค่ะ สกำหรับตัวแม่บ้านนนี้น่าจะเป็นที่ตัวของเบบี๋เองนะค่ะ บ้างอย่างไม่สามารถการันตีเรื่องเพศเบบี๋ได้ค่ะแม่

TapFluencer

รูปลักษณ์หรือ ฮอร์โมนต่างๆไม่สามารถบอกได้เลยค่ะ บ้านนี้ท้องแรก โทรมมากได้ผช ท้องสอง สวยมากได้ผช ยคดผลอัลตร้าซาวด์เป็นหลักนะคะ

คะ ขอบคุณค่าา💗

บ้านนี้23วีค ได้ลูกสาวมาจ้า ไม่ค่อยแพ้ท้อง หน้าดำ สิวขึ้น กินได้ทุกอย่าง ชอบกินของหวาน ไม่ชอบแต่งหน้าแต่งตัว🩷

บ้านนี้กินแต่เส้นๆ ตำๆยำๆ แพ้ท้องช่วง1-3เดือนแรกคะ สิวขึ้นหน้าตา หลัง หน้าดำมากๆคะ

อาการขนาดตั้งท้อง ไม่สามารถบอกเพศได้คะ แนะนำซาวจะได้ผลที่ชัดเจนกว่า

Super Mum

ต้องซาวด์ดูนะคะ