42 ตอบกลับ

ปกตินะคะเราก็ไม่แพ้อะไรเลยค่ะกินเยอะมากด้วยจนตอนนี้ท้องได้ 31+6แล้วค่ะ

มีบุญคะที่ไม่แพ้ เราแพ้จนน้ำหนักลด นี้ใกล้คลอดกลับมาแพ้อีกแล้ว😅😅😅😅

ไม่แปลกจ้า บ้านนี้ท้องลูก2 ไม่แพ้สักท้อง แถมกินอร่อยอีกด้วย 🤣

ทางนี้กะไม่แพ้ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ เดือนแรกขึ้นมาสามโล

บ้านนี้ไม่แพ้ค่ะ กินบ่อย หิวบ่อย น้ำหนักมาเลย20โลค่ะ

ไม่แปลกค่ะ แม่บ้านนี้เจ็ดเดือนแล้วไม่เคยแพ้เลยค่ะ

ไม่แปลกค่ะ แม่อาจจะไปแพ้ตอน2-4เดือนก็ได้ก็ไม่แพ้เลย

เเม่บ้านนี้ไม่เป็นอะไรเลยคะอาการเเพ้ท้องก็ไม่มี

ตอน1เดือนเรายังไม่แพ้ค่ะ เรามาเริ่มมีอาการตอน6w

โชคดีจังเลย เรากินอะไรไม่ค่อยได้เลยอ้วกออกหมด