7 ตอบกลับ

แค่1สัปดาห์ แท้งก้อจะออกแค่เลือด แบบประจำเดือน อะไรจะรูไวจังว่าถ้าท้องแค่1สัปดาห์ 1สัปดาห์ยังไม่เป็นอะไรเลย ยังไม่มีอะไรเลย

ไปหาคุณหมอตรวจค่าตั้งครรภ์ค่ะ ขึ้นทั้งปัสสาวะเเละค่าเลือดเลยค่ะ ไปหาคุณหมอเเล้วค่าน้องหลุดไปเเล้วค่ะ ขอบคุณมากๆค่า🥹

แท้งค่ะแม่ เสียใจด้วยนะคะแม่ น้องอาจจะลืมของไว้นะแม่ เดียวน้องก็กลับมาใหม่น้าาา🤍 ตอนนี้แม่ต้องไปหาหมอก่อนนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะเเม่ น้องหลุดไปเเล้วค่ะ เสียใจมากเลย เเต่เดี๋ยวน้องคงกลับมาใหม่🥹

เราเคย เป็นค่ะ รีบหาหมอเลยว่า น้องออกหมดเกลี้ยงไหม แบบนี้น้องหลุดแล้วค่ะ

น่าจะแท้งค่ะมีถุงตั้งครรภ์ออกมา

หลุดแล้วจ้า แม่หาหมอด่วนด่วนนนน

รีบไผหาหมอตอนนี้ค่ะเเม่

ต้องหาหมอค่ะ