23 ตอบกลับ

บ้านนี้เป็นตั้งแต่3เดือนยันตอนนี้จะ8เดือนละค่ะ คันมาก เป็น หลัง แขน ขา คอ 😂😭 อดทนสุดๆเกาจนเลือดบางทีแสบมาก

เป็นค่ะยิ่งเกายิ่งลาม เคยหาหมอ เป็นเพราะฮอร์โมนค่ะ ทาคารามายแก้คันได้ ตอนนี้ 36+3 กลับมาเป็นอีกแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะ บอกหมอได้เลยค่ะ เดี๋ยวหมอจะให้ยามาทาแก้คันค่ะ หรือทาคาลามายก็หายค่ะ

เป็นคล้ายกันคะเเต่เป็นตรงขา 36 w ยิ่งเกายิ่งล้าม เราเป้น1อาทิตย์ ทาคารามายก็หายจร้า

ไม่เกานะคะแม่ บ้านนี้เป็นตรงหลัง พอหลังหาย มาเป็นตรงขา ขาลายหลังลายไปหมดเลยค่ะ

บ้านนี้เต็มแขน-ขา เลยค่ะ ทรมานมากยิ่งเกายิ่งลาว กลางคืนยิ่งไม่ได้นอนเลยค่ะ

บ้านนี้ขึ้นอยู่ที่หลังค่ะถามหมอๆบอกปกติ แม่ลองถามหมอดูนะคะ

ขึ้นเต็มหน้าอกเต็มหลังเลยค่ะ😁ยิ่งเกายิ่งเป็นแผลเป็น

เป็นตอนสี่เดือนค่ะ ตอนนี้ย่างแปดเดือนยังไม่หายเลย

พยายามอย่าเกานะคะไม่งั้นลายเหมือนบ้านนี้แน่ๆค่ะ