4 ตอบกลับ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ท้องเราก็ใหญ่ด้วยค่ะ อาจเพราะเดิมเราอ้วน แต่น้ำหนักเราลดลงจาก72เหลือ69.1 และเราเพิ่งซาวด์14วีคเป๊ะ ความยาวไม่ถึงเกณฑ์ แต่เป็นเกณ์ที่พอรับได้ แต่โชคดีวัดขนาดหัว หน้าท้อง ดูหน้าตา ไม่เป็นปากเพดานโหว่ หมอบอกปกติถึงจะตัวสั้นไปนิดค่ะ

อายุครรภ์ใกล้กันเลยค่ะ บ้านนี้ท้องแทบไม่ออกเลย มีแต่พุงเดิมที่มีอยู่แล้วค่ะ😅

พุงไม่ค่อยออกเหมือนกันค่ะ ออกนิดเดียว😂

แง..บ้านนี้อ้วนเป็นทุนเดิม น้ำหนักขึ้นมา 3 โลจ้า

ปกตินะคะ