4 ตอบกลับ

14 วีค น้องอาจจะยังตัวเล็กค่ะ ของบางคนทราบเพศ บางคนก็ไม่ทราบค่ะ เพราะบางทีน้องไม่อ้าขาเลยก็มี ขี้อายนิดนึง 😂 เจาะเลือดตรวจ Nipt มั้ยคะแม่ ได้เช็คโครโมโซมคู่อื่นๆด้วย ได้ทราบเพศด้วย 😊

มีหลายแลปเลยค่ะ ตั้งแต่ราคาประมาณ 7,000-20,000 ค่ะ 😅

ถ้าจะซาวดูเพศคุณหมอแนะนำว่าต้อง​ 2มิติ​ 18-22​ w ค่ะ​ จะชัดเจนที่สุด​ ขึ้นอยู่กับน้องด้วยค่ะว่าตอนซาวน้องจะโชว์มั๊ย

แล้วแต่น้องด้วยค่ะ ถ้าน้องอ้าขาโชว์ เห็นค่ะ เพราะเราเห็นตั้งแต่ 10w พอผล nifty ออก ก็ตรงกันค่ะ

น้องยังเล็กยังดูยากค่ะแม่ หากอยากรู้เร็วๆตรวจเลือดเลยค่ะ