16 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เคยฝากครั้งแรกที่โรงบาลรัฐในเขตอำเภอที่ตัวเองอยู่ตอนนั้นน่าจะได้10+2w หมอก็ไม่ซาวให้ค่ะแม่แล้วเขานัดอีกที20wเลยแถมครั้งนั้นแม่เสียตังเองอีกเกือบพัน เลยย้ายโรงบาลฝากเลยค่ะ ไม่ซาวให้ไม่พอนี่แถมยังนัดห่างมากๆอีก

VIP Member

ซาวตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปฝากเลยค่ะ ตอนนั้นซาวแล้ว 7w พอดี แล้วก็ซาวทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ ☺️

รพ. เอกชนค่ะ

บ้านนี้แม่ฝากท้องที่ รพ.รัฐบาล หมอนัดทุกเดือนอัลตราซาวด์ทุกครั้งค่ะ

ปกติจะซาวครั้งแรกผาตัวเด็กและนับวีคตามใบซาวคร้้งแรกค่ะ

Super Mum

ควรฝากครรภ์ไม่เกิน 3 เดือนนะคะ น้องจะได้รับการบำรุงค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซาวด์ครั้งเเรกที่ไปฝากท้องเลยค่ะ ตอน7วีค

VIP Member

บ้านนี้คุณหมอซาวให้ตั้งแต่ฝากครั้งแรก 6 วีคค่ะ

บ้านนี้ฝากที่คลินิก ซาวทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ

บ้านนี้ซาวตอน 19+5wครั้ง2 36+3w ครั้ง3 38+3w ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ซาวครั้งแรก 16 วีคค่ะ