9 ตอบกลับ

บ้านนี้จะ5เดือนแล้ว ก็ยังนิดเดียวออกแค่ตอนกินอิ่ม ไปยืนเทียบกับคนท้องไล่ๆกันดูเหมือนไม่ท้องเลย ขึ้นอยู่กับร่างกาย ส่วนตัวสูง158นน.49. ท้องนิดเดียว

เรื่องปกติค่าาา น้องตัวยังเล็กๆอยู่เลยค่ะแม่ ของเรายังมาออกตอน 5-6 เดือน+ ไม่เห็นแปลกนะคะ เทียบความยาวกับน้ำหนักตัวลูกดูได้ค่ะในแอพมีบอก

VIP Member

ปกตินะคะ ลูกตัวแค่นิดเดียวท้องใหญ่ไม่ได้ค่ะ นอกจากแม่อ้วน หน้าท้องใหญ่อยู่แล้ว หรือเคยท้องมาก่อน

🥰🥰 ขอบคุณค่า

18สับดาห์แล้วท้องยังปกติจ้ะ😁ไม่เหมือนคนท้องเลยแหลกขนาดจะเข้า5เดือนแล้วนะเนี่ย👶😂

บ้านนี้ท้องก้อยังออกเท่าไรค่ะได้14w ขนาดท้อง2แล้วนะคะ แม่เปนคนตัวเล็ก😁

ท้องเหมือนกันค่ะ ท้องเล็กมากตอนนี้3เดือนแล้วว.

ออกตอน 5-6 เดือนค่ะ แล้วแต่บางคนด้วย บางคนหน้าท้องหนาก็ออกเร็วค่ะ

TapFluencer

ปกติค่ะ เพราะขนาดของลูกน้อยยังเล็กมากค่ะ ไม่กี่เซนค่ะ

Super Mum

ท้องจะออกช่วงประมาณ 5-6 เดือนค่ะ

ขอบคุณค่ะ 💗

เรา25wks.ท้องพึ่งออกค่ะ​ 😂