22 ตอบกลับ

ได้ค่ะ ขอแนะนำเป็นกล้วยน้ำหว้าดีกว่านะคะ สารอาหารเยอะกว่า แล้วแต่แม่สะดวกนะค้า

ได้ค่ะ แต่อย่าเยอะมาก วันละ 1-2 ลูกพอนะคะ เพราะแก๊สกับน้ำตาลเยอะจ้า

แม่บ้านนี้ทานทุกวันเลยค้ะ เพราะแฟนทำงานเกี่ยวกะสวนกล้วยหอม.

ทานกล้วยดีนะคะ ทานทุกวันดีนะคะคุณแม่ช่วยระบบขับถ่ายด้วย ^^

บ้านนี้ก้อทานนะเพราะหาซื้อง่าย เข้าเซเว่นก้อเจอแหละ 😂 ค่ะ

ทานบ่อยมากค่ะ ช่วยเพิ่มนำ้หนักน้องได้ด้วย น้อง28w1621gแล้วจ้า

เรานานๆทีค่ะ เห็นว่าแก๊สเยอะ เลยทานกล้วยน้ำว้าเอาค่ะ

ทานทุกวันเรยค่ะ เพิ่มน้ำหนักด้วยรึป่าวก็ไม่รู้555

VIP Member

ไม่เป็นไรค่ะแม่ บ้านนี้ทานวันละ3-4ลูกก็มีค่ะแม่

บ้านนี้กินจนคลอดเลยค่ะก็ปกติทุกอย่างค่ะ