25 ตอบกลับ

เจ็บจริงของแม่เป็นแบบไหนคะ. วันนี้ไปกระตุ้นมา ปกติไม่มีอาการอะไรแต่รอนนี้มีท้องเเข็งปั้นบ้างเเล้วก็ปวดท้องเหมือนปวดประจำเดือน

ยินดีด้วยนะคะ เจ็บเตือนตั้งแต่ 7-8เดือนเลย อยากแตกบ้างแล้ว สามท้องที่ผ่านมามีแต่เจ็บคลอดเลยทีเดียวเหมือนกัน

สู้ๆนะคะคุณแม่

ยินดีด้วยค่า บ้านนี่ลุ้นทุกวันแต่หมอนัด ไป วันที่7 เดือนหน้า ยังไม่มีอาการอะไรเลย ท้องแรกค่ะ

ตอนนี้ได้38วีคแล้วค่ะท้อง2มีอาการเจ็บท้องท้องแข็งเจ็บเหมือนประจำเดือนควรไปหาหมอเลยไมค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้อยากได้ลูกสาวแต่ได้ลูกชาย รอทำใหม่อีกคน😊

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ เราก็รอตัวเล็กเหมือนกันอีกเดือนเดียว

อีกนิดเดียวค่ะคุณแม่

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะค่ะ🥰🥰

ชื่อน้อง น่่ารักมากค่ะ ชื่อไทยๆ ยินดีด้วยนะคะ ❤️❤️

ขอบคุณค่ะคุณแม่ ตั้งรอตั้งแต่ตอนท้องเลยค่ะ ลุ้นมากตอนตรวจเพศลูก

น้องน่าชังมากเลยค่ะแม่ แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ

ขอบคุณค่าคุณแม่

ยินดีด้วยน่ะค่ะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆน่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่าคุณแม่