34 ตอบกลับ

น้องนอนในห้อง ด้วยทุกคืนจ้า แต่นอนข้างล่าง ต้องคอยไปอาบนำ้ตัดขนบ่อยๆจ้า ส่วนแมวนอนข้างนอกบ้าน

บ้านนี้ก็นอนกับน้องแมว เพิ่งแยกน้องได้2วัน เพราะเราเป็นไซนัสอักเสบเรื้อรัง กลัวมีผลกระทบกับลูก

ของเราเลี้ยงน้องแมวค่ะ นอนด้วยกันทุกวันเหมือนกันค่ะ ตอนนี้อายุครรภ์ได้ 15สัปดาห์แล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะน้องแมวของเราเลี้ยงระบบปิดค่ะ

นอนค่ะ เค้าติดคน หลังคลอดน้องค่อยให้นอนอีกห้องแต่ไล่คุณพ่อไปนอนเป็นเพื่อนนะคะ

เราก้นอนกับหมาแต่พอเราท้องเราก้ต้องแยกกับหมาคร้ เพื่อความปลอดภัยของลูกคร้กันไว้ก่อน

เราค่ะ นอนบนเตียงด้วยกันทุกคืนเลยค่ะ และจะนอนด้วยกันแบบนี้ตลอดไปจ้า

เหมือนกันเลยค่ะ ยังบอกน้องแมวที่บ้านว่า แม่มีน้องแล้วหนูต้องช่วยเลี้ยงน้องนะลูก

นอนด้วยกันบนเตียงทุกคืนค่ะ รักน้องเหมือนลูกอีกคน

เรานอนคะ เคยนอนด้วยตลอดจะให้แยก กลัวเค้าจะน้อยใจ

ตอนท้องลูกคนแรกเราก็นอนกับหมาที่เลี้ยงคะ😊

นอนด้วยค่ะ ตอนนี้เฝ้าไม่ห่าง แอบตามทุกที่

น่ารักจังค่ะ