8 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้กลับตอน 28 วีคค่ะ แต่หมอบอกว่าน้องสามารถกลับไปกลับมาเรื่อยๆจนกว่าจะคลอดเลย ดังนั้นคุณแม่ไมาต้องคิดมาก ตอนไปซาวน์น้องอาจจะกลับหัวมาท่าปกติ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ยังไม่กลับเหมือนกัน น้องอยู่ทางขวางด้วย หัวอยู่ขวา เท้าอยู่ซ้าย

เด็กบางคนก็จะไปกลับตอนก่อนจะคลอดก็มีค่ะ บ้านนี้37wกลับหัวแล้วค่ะ

Super Mum

บางคนกลับตอน 36-37wก็มีค่ะ ส่วนบ้านนี้เพิ่งกลับตอน 33w ค่ะ

30wยังไม่ใหญ่ยังพอกลับได้ค่ะแม่ บ้านนี้กลับ33wเลย

อย่ากังวลนะคะ บ้านนี้กลับหัวตอน37w

บ้านนี้ท้องสองกลับ36เลยจ้าแม่

บ้านนี้ 33 ยังไม่กลับเลยค่า🤣