79 ตอบกลับ

14 เมษายังไม่ได้เริ่มเตรียมเลยคะแม่ ท้องแบบนี้เหมือนกันบ้านนี้ผู้หญิงจ้า.💖

8 เมษายน เริ่มเตรียมแล้วค่ะ เหลืออีกไม่กี่อย่างก้อครบแล้วค้ะ ❤️

ลุ้นๆค่ะแม่ ซื้อของสีกลางๆไว้ 😍😍 อีกนิดเดียวก็จะได้เจอแล้ว

ผู้ชายแน่เลย เพราะตอนท้องสะดือก็ยื่นออกมาแบบนี้อ่ะค่ะ

เตรียมของได้เเล้วน้า เดะจะเดินไม่ไหวเอาเตรียมช้าอ่ะ❤️

เมษาเหมือนกันค่ะ​ ท้องแหลมเหมือนแม่บ้านนี้เลย​ ผช.จ้า

7เมษาค่ะยังม่รุ้เพศเลย ของก้ยังม่ได้เตรียมด้วยค้ะ☺️😅

บ้านนี้27เมษาค่ะก็ไม่รู้เพศเหมือนกันคะ หมอไม่ยอมบอก

คลอดเมษาเหมือนกันเลยคะ ท้องก็ลักษณะเดียวกัน ชายคะ

ทีมเมษาค่ะ รูปท้องเหมือนกัน ขอเดาว่า ผู้ชายครับ