13 ตอบกลับ

27วีค ทีมมีนาคมเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีอะไรแตก แต่ก็กลัวอยู่ค่ะ เพราะท้องเคร่งตึงมาก

27+5 ทีมมีนาคมเหมือนกันค่ะ ยังไม่มีอะไรแตกเลยค่ะ แต่กลัวแตกหลังคลอด😅

ทีมมีนาเหมือนกันคะ ยังไม่มีอะไรแตกแต่ก็กลัวจะแตก✌✌😆😆

VIP Member

เราเริ่มมาท้องแตกลายตอนวีคที่ 35 ค่ะ ผ่าคลอดตอน วีคที่ 40

ของแม่ได้ลูกสาวใช่ไหมคะเดาเอาคะถ้าเดาผิดก็ขออภัยคะ

ใช่ค่ะเเม่

บ้านนี้ 5 มีนาคม ไม่รอดค่าแตกเฉย กำลังแตกเพิ่มอีก

30+3w มีแตกหน่อยๆตรงข้างเอว2ข้าง ท้องยังไม่แตก😂

บ้านนี้ 27+6 สะโพก แตกไปเรียบร้อยแล้วค่ะ

28+5 ทีมมีนาค้า พึ่งแตก🥹🥹

เริ่มเเตกเเล้วค่ะ 30+4