7 ตอบกลับ

บ้านนี้นัดผ่าคลอด 13 มีนานี้ค่ะ น้องตัวใหญ่ กำหนดจริง ๆ คือ 21 มีนาค่ะ

ท้องสองเหมือนกันค่ะ นน.น้องล่าสุด 3,600 กรัมค่ะ ซาวด์ตอน 37+4 วีค คุณหมอกลัวว่าถ้ารอคลอดเอง นน. น้องจะเพิ่มมากกว่านี้ ค่ะ เลยนัดผ่าคลอดค่ะ ท้องแรกแม่คลอดเอง

บ้านนี้กำหนด24มีนาทีมผ่าคลอดเหมือนกันค่ะตัวเล็กไม่ยอมกลับหัว😅

ขอบคุณค่ะกำลังใจล้นหลามมากตอนนี้🥰พร้อมผ่าแล้ว

ขอให้คลอดน้องอย่างปลอดภัยเเข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูกนะค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ 🥰

ลักษณะท้องเหมือนกันเลยค่ะแม่ทีมลูกสาวค่ะ

ทีมเดียวกันเลยค่ะแม่ 🥰🥰

หมอบอกว่าได้ลูกสาวหรอค่ะ

ซาวด์ทุกครั้งหมอแจ้งว่าได้ลูกสาวค่ะแม่

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่