16 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้เตรียมแล้วค่ะ ทะยอยซื้อเรื่อยๆ 2ท้องแรกก้ซื้อตั้งแต่ทราบเพศตอน20วีค ท้องนี้ก้เช่นกันค่ะ ลูกแข็งแรงดีไม่มีปัญหาอะไรค่ะ

ไม่ต้องรอ7,8เดือน บ้านนี้20wเริ่มซื้อละคะ กลัวคลอดก่อนกำหนด(พอดีมีโอกาสคลอดก่อนกำหนดด้วย)

อยากเตรียมนะคะ แต่แอบกลัว เลยกะว่าจะให้สัก 7 เดือนค่อยเจรียม ตอนนี้ได้ 5 เดือนค่ะ

เริ่มเตรียมตั้งแต่4-5เดือนเลยค่ะ ทยอยซื้อทีละนิดละหน่อย ของเด็กๆน่ารักๆเยอะมาก

กำลังหาเหมือนกันค่ะ555แต่ก็งงๆอยู่ว่าจะซื้อดีไหม😂

22+1ยังไม่ได้ซื้อใว้เลยค่ะรอซื้อตอน7เดือนค่ะ😊🤗

ยังเลยจร้า ที่บ้านถือเรื่องนี้ระดับนึงค่ะ

21+5w ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะยังไม่รู้เพศน้อง

25+5 ยังไม่ได้เตรียมยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

เตรียมบ้างนิดหน่อยค่ะ พฤษภาคม😘