53 ตอบกลับ

กำหนด5 ค่ะตอนนี้ก็จะไม่ไหวแล้ว ท้องแข็งหนักมาก เกือบตลอดเวลาเลย🥹

หมอนัดผ่าวันที่ 10 แต่แม่อยากให้คลอดแล้ว ปวดสะโพก+ เป๋นตะคริวเจ็บมาก

ทางนี้5พ.ย เมื่อวานหมอบอกว่าไม่อยากเกิน39วีคเพราะเป็นเบาหวานค่ะ

บ้านนี้15พฤศจิกายนเดินจะไม่ไหวแล้วคะ แอบบหวั่นว่าจะคลอดก่อน☺

บ้านนี้36+3กำหนดคลอด13พ.ย แต่โดนย้ายทีมคุณหมอนัดผ่า26ตุลานี้ค่ะ37+3

กำหนดคลอด 12 พฤศจิกายน แต่ตอนนี้แน่นไม่ไหวค่ะ อยากแตกสุดๆๆ

24พ.ยค่ะอึดอัดมากอีกนานเลยกว่าจะคลอดอยากเจอหน้าลูกแล้ว

กำหนด11พ.ย ย้ายมาผ่า23ต.ค นี้แล้วค่ะท้อง3 ผ่าคลอด+ทำหมันค่ะ

บ้านนี้กำหนด 17 พ.ย แต่รอหมอนัดผ่าอีกที ตื่นเต้นมาก #ท้อง2

ตอนนี้ 35+6หมอนัดอีกวันที่26นี้ เจ็บก่อนให้ไปก่อนนัดค่ะ