46 ตอบกลับ

ปวดท้องเหมือนท้องอืด ท้องผูกเกิดจากอะไรคะ

23 พ.ย. ค่ะ อยากคลอดแล้ว อยากเจอหน้าเจ้าตัวเล็กแล้ว

วันเดียวกันเลยจ้าา อยากเห็นหน้าน้องเร็วๆจังค่ะ

16 พ.ย คะอีก2อาทิตไม่เจ็บท้องหมอให้ผ่าเรยจ้า

38+4เงียบมากค่ะ​ วันนี้หมอจะกระตุ้นแร้ว☺️☺️

แตกแล้วค่ะ กำหนดคลอด19พ.ย ออกวันที่2พ. ยค่ะ

ทีม กลางเดือนพ.ย ค่ะ แต่เตือนมาถี่ๆแล้ว

กำหนด24พ.ย. แตกก่อนเเล้ววันที่8พ.ย 37+5วีค

บ้านนี้37+3w เจ็บเตือนบ่อยเหมือนกันค่ะแม่

22 พ.ย. มีท้องแข็ง ปวดหน่วงๆ อยากแตกมาก

กำหนดคลอด 3 พ.ย ยังไม่มีวี่แววเลยคะ