5 ตอบกลับ

ทางนี้ แม่ตั้งเอง ชื่อเล่น ช่วงเข้าเดือนที่5ค่ะ ตอนนี้25+1 ส่วนชื่อจริงให้ป่ะป๊าเค้าตั้งให้ เตรียมไว้ 7ชื่อเลยค่ะ จันทร์-อาทิตย์ เอาชื่อตามที่น้องเลือกออกเลยค่ะ😊

ขอบคุณมากค่ะ ทางนี้ 22+3 ตั้งไว้แต่ชื่อเล่นค่ะ ชื่อจริงยังเลยค่ะ😬

บ้านนี้เอาง่ายๆเลยค่ะกำหนดเดือนธันวา ชื่อน้องธันวาไปเลยค่ะ🥰🥰

บ้านนี้พอรู้เพศตอน12 วีค ก็ตั้งชื่อไว้แล้วค่ะ ได้ลูกชาย

ขอบคุณค่ะ #ทีมลูกชายเหมือนกันเลยค่ะ

ทีมเดียวกันค่ะ ตั้งไว้ครบทุกวันแล้วค่ะ

🤰ตั่งแต่รู้เพศคะ ได้ลูกชาย