33 ตอบกลับ

บ้านนี้ 21 W ได้ลูกสาวค่ะ คิดไว้ว่าจะเตรียมซื้อของช่วง 7 -8 เดือนค่ะ

VIP Member

ผู้หญิงจ้าแต่มีภาวะคลอดก่อนกำหนดเลยกะว่าจะซื้อตอนได้7เดือน

บ้านนี้ 19+4 ค่ะ น้องผู้ชาย เริ่มทยอยใส่ตะกร้าแล้วค่าา55555🤣

บ้านยังไม่รู้เพศเลยค่ะหมอนัดไปซาวด์วันที่9นี้แล้ว

รอความชัดเจนของเพศลูกอีกรอบน่าจะทยอยซื้อแล้วค่ะ

ชายจร้ายังไม่ซื้อเลยจร้าว่าจะซื้อตอน8เดือนค่ะ

บ้านนี้21-1 ยังไม่ได้เตรียมและไม่ได้รู้เพศเลย

20วีค 3วันยังไม่กล้าซื้อเลย รอซื้อสัก8-9เดือนื

บ้านนี้ได้ลูกชายจร้า ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลย

18 วีค ชายค่ะ ยังไม่ซื้ออะไรเลยค่า