33 ตอบกลับ

บ้านนี้19วีค5วันเเล้วค่ะเเม่ยังไม่รู้เพศเลยเเต่เตรียมซื้อของใช้ค่ะเสื้อผ้ายังไม่ได้ซื้อ😅

20+5 วีคค่ะยังไม่รู้เพศวันที่6หมอจะนัดซาวไม่รู้ตัวเล็กจะให้เห็นมั้ยของทยอยซื้อบ้างแร้วค่ะ

บ้านนี้ 18+2ค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย ถ้ารู้เพศน่าจะทยอยซื้อเลยค่ะ กลัวซื้อใกล้คลอดไม่ไหว 😅

ผช.ค่ะทีมตุลาคมยังไม่ได้เตรียมของคลอดเพราะรอให้ได้สัก7-8เดือนค่อยเตรียมค่ะ

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศแต่ชื้อสิ่งที่หญิงกับชายใช้ได้ค่ะ แต่ยังชื้อไม่เยอะที

บ้านนี้ เริ่มซื้อเเล้วจ้า ถ้าซื้อทีเดียวกลัวจะเยอะ5555 ทยอยซื้อทีละอย่างก่อน

แฝดชาย-หญิง ซื้อไป 80% แล้วค่ะ เพราะเริ่มเดินไม่ไหวแล้ว เดินเยอะๆหอบมาก 21w

บ้านนี้ 18+2 ยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ ว่าจะรอ 7-8 เดือนค่อยทยอยซื้อ

รู้ตอน 15 วีคค่ะ 🥰

บ้านนี้ ผช ค่ะ จะรอสัก 7 เดือนค่อยซื้อค่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ

ยังไม่ได้ซื้อค่ะ รอชาวด์ดูเพศก่อนค่ะ กำหนดคลอด 26 ตุลาค่ะ ตอนนี้ 18 W 5D ค่ะ