30 ตอบกลับ

บ้านนี้ไปหาหมอเมื่อวันที่30พ.ย ครบ30+2 เขาบอกน้องยังไม่กลับหัวค่ะ ตอนฟังคลื่นหัวใจ พยาบาลก้อคลื่นหาบริเวณหน้าท้อง หาใต้สะดือก็ไม่เจอมาเจอบนเหนือสะดือของแม่ เขาบอกว่ารอบหน้าวันนัดมาซาวไม่กลับอีกได้ผ่าแน่นอนค่ะ #ท้องสอง

ขอให้น้องกลับหัวไวๆนะค่ะ🥰

บ้านนี้ไปหาหมอเมื่อวันที่25ที่ผ่านมา ตัวเล็กอยู่ท่านั่งเลย ไม่กลับหัวเหมือนกันค่าา แถมไม่ให้เห็นหน้าด้วย🤣🤣

เช่นกันนะค่ะ🥰

บ้านนี้30+1 ลูกตัวเล็กน้ำหนัก 1264 กรัมเองค่ะ หมอบอกยังตัวเล็กแอบเครียดนิดนึง ไม่มีแววกลับหัว แต่ดิ้นเก่งค่ะแม่

เหมือนกันค่ะแม่นัดตรวจทุก2อาทิตเลย แม่ๆลองกินนมวันละ2กล่องสลับนมถั่วเหลืองกับน้ำเต้าหู้ไข่วันละ2ลูกกล้วย3-4ลูกกินตอนท้องว่างได้เลยลองซื้อจมูกข้าวไรซ์เบอรี่มากินผสมกับนมดูนะคะ บ้านนี้เริ่มกินรอซาวว์ลูกจะน้ำหนักเพิ่มมั้ย

บ้านนี้ป้าหมอแจ้งกลับตั้งแต่26วีคค่ะ แต่อาจจะเปลี่ยนท่าได่เพราะน้องยังเหลือพื้นที่.ให้วิ่งเล่นเล็กน้อย555

ค่าคุณแม่

บ้านนี้กลับตอน 28 วีคค่ะ แต่อาจจะกลับขึ้นมาใหม่ก็ได้🤣 วันนี้ครบ 30 วีค เดี๋ยวรอเจอหมออีกที 18 ธค นี้ค่ะ😊

บ้านนี้31+5 รอวันที่13

แม่บ้านนี้30w5วันก็ยังใม่รู้เลยคะว่าน้องกลับหัวยังคะรอดูวันจันจะถึงนี้หมอจะซาวดูอีกรอบคะ

ขอให้น้องกับคุณแม่แข็งเเรงนะค่ะ คลอดง่ายๆนะค่ะ♥️

บ้านนี้กลับหัวตอน28 วีค ตอนนี้ไม่รู้น้องกลับขึ้นไหม หมอบอกมีสิทธิ์ที่น้องจะดิ้นกลับอยู่😂

บ้านนี้รอดูวันที่13ค่ะ น้องจะกลับหัวมั้ยรอบนี้🥰

บ้านนี้กลับตั้งเเต่24วีคเเย้วง้าบเเต่เปลี่ยนท่าได้ตลอดเเต่ตอนนี้จะ29วีคเเย้วรอลุ้นอีกรอบคะ😅

บ้านนี้รอดูวันที่13ค่ะ น้องจะกลับหัวมั้ยน๊ารอบนี้🥰

บ้านนี้รอดูวันหมอนัด 13 นี้ ว่าน้องจะกลับหัวรึป่าว รอลุ้นค่ะ😁

ค่ะ มาลุ้นกัน🥰

ตอนนี้ 30 วีคเหมือนกันค่ะ ไปซาวด์ล่าสุดน้องกลับหัวแล้วค่ะ

ขอให้คุณแม่กับน้องแข็งแรงนะค่ะ คลอดง่ายไปนะค่ะ🥰