70 ตอบกลับ

อีก4วันครบ40wเหมือนกันเลยค่ะ ไม่เคยเจ็บท้องเลย

งื้ออ บ้านนี้ยังกลัวๆยุเลยคะ😊😊

กำหนด27กันยา วันนี้ไปหาหมอลุงหมอบอกไม่เกิน10วัน

ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ

ทีมกันยา แต่แอบแตกไปตั้งแต่ สิงหาแล้วค่ะ 😅

ขอบคุณค่ะ ขอให้คุณแม่คลอดน้องง่ายๆ นะึะ

กำหนดคลอด 8 กันยา วันที่31 สิงหา แตกแล้วจ้าา

อิจฉาคนแตกแล้ว บ้านนี้อีก3วันก้อคบกำหนดแล้วยังไม่แตกเลย😊😊

ยังเลย รอทุกวัน กำหนด18กันยา อยากแตกมากมาย

อยากแตกแล้วเนาะ

16 ก.ย ยังเงียบอยู่จ้า 😊 38+5 ค่ะ. อยากเจอหน้าแล้ว

ตื่นเต้นไม่ไหวแล้วคะแม่💙💙

บ้านนี้ 37 w 3 d ยังเงียบ แม่อยากเจอหน้าใจจะขาด🤣

อีกนิดก้อเจอแล้วแม่ ตื่นเต้นมาก💙

บ้านนี้39+5 กำหนด9กันยา ยังไม่รู้ปวดเลยจ้าา

เหมือนกันเลยแม่😊

40แล้วยังไม่แตกเลยจ้า​ กำหนดผ่า14ก.ยจ้า

ขอบคุณ​จ้า

บ้านนี้ 38 กำหนด 21 ก.ย คะ เงียบเหมือนกัน😂😂

55555เงียบมากแม่😊💛