70 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด 17 ก.ย. อาการเตือนมาครบละค่ะ แต่ลูกชายยังนอนดิ้นสบายใจในท้องแม่อยู่เลย สลับกับสะอึก เหลือแค่ท้องแข็งถี่ มูกเลือด น้ำเดิน แต่อาการเตือนมาตั้งแต่ 35 วีคแล้วค่ะ อยากแตกอยากเจอแล้วค่ะ❤

แอบเศร้าเนอะแม่ 😤 บ้านนี้เตือนเร็ว นึกว่าจะแตกเร็ว ตอนนี้ลูกยังดิ้นในท้องอยู่เลย😂

38+6 มีเจ็บเตือนท้องแข็งบ่อยมากเจ็บจิมิมากค่ะ หน่วงๆๆท้องเวลาอุจระมันชอบมีตกขาวแบบสีนมข้นออกมาเยอะมาก

เหมือนกันเลยคะ มีตกขาวเยอะมาก เยอะจนคิดว่ามูกใส แอบวิตกกังวลนิดหน่อย 38 วีค 5 วัน

กำหนด 18 ก.ย ค่ะ ตอนนี้เงียบสนิท🤣 มีอาการหน่วงๆท้องเหมือนตอนประจำเดือนมาบ้าง แต่ไม่นานก็หายค่ะ

ไม่มีอาการใดๆ หมือนกันค่ะ วันนี้คุณหมอนัดที่คลินิคเลยโดนกระตุ้นปากมดลูกค่ะ...กำหนด 14 กันยา

39+1 จ้า

มีแต่เจ้บเตือนแบบจี๊ดๆๆ แล้วก็มีน้ำสีขุ่นออกมาเป็นช่วงเหมือนฉี่กระปิดกระปอยค่ะ

ใกล้แล้วจ้าแม่💙

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้า บ้านนี้ยังไม่แตกเลยจ้า เจ็บเตือนก็ไม่มีจ้า😍😊

17ก.ย.มีเจ็บท้องจี๊ดๆ แต่ก็ไม่คลอดซะที อยากเจอคนแปลกหน้าที่อยากเจอที่สุดเลยคะ

ใช่แม่ รอคนนี้ที่สุด💙💙

แตกเรียบร้อยค่าา​ กำหนด9กันยาแตกวันที่5​ สุดๆไปเลยค่ะกับความปวดท้อง

น้อนน ดีใจด้วยคะ💙

19กันยา​ ไม่เจ้บเตือน​ ไม่มีมูกเลือด​ ไม่มีวี่เเววว่าจะแตกเลยจร้า

10กันยา เช่นกันเลยแม่เงียบมาก

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้มีเจ็บๆบ้างแล้วแต่ยังไม่แตกจ้า 🥰

บ้านนี้ยังไม่เจ้บเลยคะ😊💛✌