7 ตอบกลับ

VIP Member

ทำทิชชู่เปียกเองก็ได้นะคะ พยาบาลแนะนำมาว่า ให้เอาสำลีม้วนตัดเป็นแผ่นๆตามขนาดที่จะใช้ แล้วเอาไปชุบน้ำต้มสุกที่เย็นแล้วบิดหมาดๆ เก็บใส่กล่องให้เรียบร้อย พยาบาลบอกใช้เช็ดอึดีกว่าทิชชู่เปียกอีกค่ะ คือมันหนากว่า แถมประหยัดด้วย :)

VIP Member

ทิชชุ่เปียกบ้านนี้ใช้ของมามี่โป๊ะโกะค่ะ ส่วนครีมอาบน้ำจอนสันสันขวดเขียว แป้งเบบี้มายค่ะ

ทิชชูเปียกแนะนำmamy poko ครีมอาบน้ำโคโดโมะแป้งดีนี่หรือโคโดโมะก้อได้ค่ะมีแบบครีมด้วยหอมดี

บ้านนี้ใช้ของดีนี่คะ ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนดี แต่ใช้ยี่ห้อนี้ มาตลอดก็ไม่เคยแพ้คะ

VIP Member

ครีมอาบนำ้ค่ะ

VIP Member

แนะนำ

VIP Member

แนะนำค่ะ

แนะนำเช่นกันค่ะ หอมด้วย