61 ตอบกลับ

ความหนา บางของหน้าท้องแต่ละคนไม่เหมือนกัน คะ เดี๋ยวก็รู้สึกคะ รออีกหน่อยนะคะคุณแม่

บ้านนี้ต๊อดแบบรู้สึกทุกครั้ง...บ้างทีก็โกงตัวจนท้องขึ้นเป็นลูกกลมๆเบี้ยวเลยค่ะ19+5

17-18 w.ค่ะ ดิ้นตอน 3 ทุ่ม ไปจนถึงเที่ยงคืนกว่าๆ และดิ้นอีกที ตอนบ่าย 3 กว่าๆค่ะ

น่าจะดิ้นแล้วแต่ไม่ทราบค่ะ เอาจริงๆ ว่ากว่าจะรู้ว่านี่คือการดิ้นก็ ~ 5 เดือน

บ้านนี้ตอนนี้ 18 วีคนิดๆค่ะ น้องพึ่งตอดให้รู้สึกเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมาค่ะ

บ้านนี้เป็​นคนหน้าท้องหนาค่ะ​ รุ้สึกว่าลูกดิ้นตุ้บๆตอนประมาณ​ 19​ วีค​

20+3week. ค่ะ น้องดิ้นแล้วแต่ผนังท้องแม่อาจจะหนาเลยทำให้รู้สึกได้ช้าค่ะ

17 wเริ่มตอดค่ะ ตอนนี้ 19 w ดิ้นเก่งแล้วค่ะ รออีกหน่อยนะคะแม่ สู้ๆค่ะ

บ้านนี้จำไม่ได้เลยค่ะ​ มารู้ตัวอีกที​ อ่าว​ ดิ้นซะแล้ว

บ้านนี้ดิ้นตอน19สัปดาร์ค่ะ ดิ้นแรงดิ้นเก่งมากค่ะ😍😍