11 ตอบกลับ

เหนื่อยเหมือนกันค่ะท้องที่2 ไม่อยากทำอะไรเลยค่ะ ท้องแรกนี้ไม่เป็นอะไรเลยค่ะเเข็งแรงมากๆ

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้4เดือนก็เป็นค่ะแม่ ยิ่งถ้าวันไหนนอนกลางวัน ตื่นมาทั้งปวดหัว ทั้งเหนื่อยเลยค่ะ

เราก็นอนเก่งค่ะกลางคืนนอนเต็มอิ่มเเล้วพอกลางวันก็นอนไม่ต่ำกว่า4-5ชั่วโมงเลยไม่รู้ว่าไปเพลียมาจากไหน555

ยิ่งท้องใหญ่ แค่นอนลุกนั่งยังเหนื่อยเลยค่ะ ทำไรนิดหน่อยเหนื่อยมาก

ปกติของคนท้องค่ะนึ้ก็เหนื่อยเดินไปซืัอกับข้าวกลับมาหอบเลยค่ะ

เหนื่อยเหมือนกันค่ะ เดินเเค่นิดเดียวก้หอบเเล้วค่ะ ท้อง2ค่ะ

ตื่นนอนตอนเช้าก็เหนื่อยรอแล้วค่ะยังไม่ทำอะไรเลย

ส่วนตัวนั่งเฉยๆยังเหนื่อยแบบหายใจไม่อิ่มเลยค่ะ

ปกติค่ะแม่พักผ่อนให้เพียงพอ ทานผักผลไม้เยอะๆ

ขอบคุณคะ😊❤️

บ้านนี้เคี้ยวข้าวเฉยๆยังเหนื่อยเลยค้ะ 😂😂

😁😁😁😁😁

Super Mum

เป็นปกติของคนท้องค่ะ