8 ตอบกลับ

หนาวมากค่ะ อาบน้ำอุณหภูมิปกติ แต่รู้สึกว่าเย็นกว่าคนอื่นเขาอีก เหมือนมีหน้าหนาวตลอดการตั้งครรภ์55555 แล้วเวลาอาบท้องแข็งด้วย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ น่าจะเป็นที่ฮอโมนส์มั้งคะ เราช่วงไตรมาสแรก - 2 ขี้หนาวมาก พอเข้าไตรมาส3 ขี้ร้อนหนักมากค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ตอนนี้9Wเหมือนกันยังหนาวเหน็บมากค่ะ บางทีหนาวสั่นเลยค่ะ เป็นมาตั้งแต่5Wค่ะ

ทางนี้เลือดจาง หนาวตลอดค่ะ หม่ชอบอากาศหนาวด้วย เรียกได้ว่าไม่ถูกกันเลยก็ไดเ

VIP Member

เป็นค่ะเริ่มเป็นตอน8wถามเเฟนก็บอกร้อนเปิดแอร์ใส่อีกจะเเข็งเเล้ว

หนาวเหมือนเลยค่ะพัดลมเบอร์หนึ่งแต่เหมือนเปิดเบอร์สามเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันงับ🥺

Super Mum

เลือดจางเราก็หนาว