6 ตอบกลับ

ไม่ต้องกลัว ไม่เป็นอย่างที่คิดแน่นอน แม่ผ่ามาแล้ว ชิวมากก แปปเดียวก็ได้เจอหน้าเจ้าก้อนแล้ว ทุกอย่างเกิดขึ้นไวมาก แผลผ่าก็ไม่ได้เจ็บอย่างที่คิด สู้ๆนะแม่ 🥰

ไม่ต้องกลัวค่ะ ตอนบล็อกหลังงอตัวเยอะๆ เหมือนฉีดยาทั่วไป เรื่องแผลสายรัดหน้าท้องช่วยบรรเทาได้มากๆ สู้ๆนะคะ

Super Mum

ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ แป๊ปเดียวเสร็จ ผ่าเสร็จพยายามเดิน แผลจะหายเร็วค่ะ

หนูกำหนดวันนี้ยังไม่มีวี่แววเจ้บท้องรึอะไรเรยคะแอบกลัวยุ

เพิ่งผ่าเมื่อวาน ไม่ต้องกลัวค่ะ สู้ๆ นะคะ

แปปเดียวค่ะแม่ เจ็บหลังคลอดพอทนได้