42 ตอบกลับ

น้องบ้านนี้ลุงหมอบอกผู้หญิง 70℅ คะ ต้องรอดูเดือนหน้าอีกทีคะว่าจะหญิงจริงๆมั้ย 😁😁

บ้านนี้ 23 ธันวา ได้ผู้ชายอีกแล้วจ้า #พี่สองคนก็เป็นผู้ชาย #ชาย3ไปเลยจ้า

TapFluencer

ป้าหมอบอกว่าผู้หญิง90%ไปเรยจ้า ทีมธันวาคมจ้า ท้องแรก

บ้านนี้คลอด21ธันวา ยังไม่รู้เลยตัวเองกี่เดือน5555

ประมาณ20วีคค่ะ=5เดือนค่ะ

บ้านนี้ 23+3 สัปดาห์ แล้วยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

#25 ธ.ค.65 เพศ หญิงจ้า ท้อง3แล้ว พร้อมปิดอู่จ้า

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 29 ธ.ค ได้น้องผู้ชายค่ะ

ชาย 2 แล้ว พอท้องนี้ก็ชายค่ะ รวมเป็นชาย 3

เหมือนกันเลยค่ะแม่...จะเป็นสาวให้สักท้องก็ไม่ได้เนาะ🤣

บ้านนี้ได้ลูกสาว 🤰🙇‍♀️ทีมธันวาคม(28)

บ้านนี้ไม่ให้เห็นเลยจ้า ปิดไว้😂😂