14 ตอบกลับ

เข้าใจเลย ลูกเราค่อนข้างจ้ำม่ำ แถมซน ผ้าอ้อมที่เคยใช้ก็เลยเสียดสี พี่สาวบอกให้ลองเปลี่ยนเป็น ฮักกี้ รุ่นห่อขาว ก็คือจบ หมดปัญหาไปเลย ลูกมีความสุขมาก

อุ๋ยย เสียดสีงี้ น้องน่าจะเจ็บ แนะนำให้ใส่ผ้าอ้อมที่นุ่ม ๆ นะคะ แชถ้าให้แนะนำก็ ฮักกี้เลยค่ะ รุ่นใหม่ คือเหมาะเลย นุ่ม เบา บาง ซึมซับดีมาก

อุ๋ยย เสียดสีงี้ น้องน่าจะเจ็บ แนะนำให้ใส่ผ้าอ้อมที่นุ่ม ๆ นะคะ แชถ้าให้แนะนำก็ ฮักกี้เลยค่ะ รุ่นใหม่ คือเหมาะเลย นุ่ม เบา บาง ซึมซับดี

แง สงสารน้อง เจ็บน่าดู ลองเปลี่ยนมาใส่ฮักกี้ดูมั้ยค่ะ รุ่นใหม่น่าจะเหมาะกับน้อง มันบาง แต่นุ่มมาก ลดการเสียดสีได้

VIP Member

เราก็กดมาค่ะ ชอบผิวนุ่มๆของผ้าอ้อม ลูกใส่ดูแล้วซึมซับได้ดีจริงสมราคาคุยค่ะ ต่อไปก็ซื้อฮักกี้ยี่ห้อเดียวแล้วแหละ

Huggies รุ่น Soft&Slim เลยค่ะ (ห่อขาวๆ) บางมาก แต่ซึมซับดี ระบายอากาศก็ดี ขอบเอวกระชับยิดหยุ่น ไม่เสียดสีเลย

ฮักกี้เลยค่ะ โดนใจแน่นอน บ้านนี้ใส่อยู่ ดีมากกก ซึมซับก็ดี แถมยังบางเฉียบ นุ่ม ขอบเอวกระชับด้วย

เชียร์ฮักกี้จ้า บ้านนี้ใส่แล้วซนเป็นลิง แต่ไม่ต้องห่วงเรื่องรอยแดง หรือเสียดสีเลย ใส่ดีมาก

เราว่า ฮักกี้รุ่นใหม่น่าจะเหมาะนะคะ เบา บาง นุ่มมาก ขอบเอวก็ใส่สบาย ขยับตัวได้ทั้งวัน

คิดว่าน้องน่าจะเหมาะกับแพมเพิสที่นุ่มและบางเบา ขยับตัวง่าย​ อย่างยี่ห้อฮักกี้​นะค่ะ