17 ตอบกลับ

ถ้าขึ้น2ขีดทิ้งผลไม่เกิน5นาทีจะจางแค่ไหนคือท้องค่ะแม่ แต่ถ้าไม่แน่ใจแม่ลองไปซาวที่คลินิกเพื่อความชัวร์ดูนะคะ❤️

ตอนตรวจจางเหมือนกัน ตอนนี้14+1แล้ว ตรวจหมดไป6อัน ใช้3ยี่ห้อถ้าไม่มันใจตรวจกับหมอได้เลยค่ะ😁

ถ้าไม่แน่ใจลองตรวจอีกครั้งค่ะ แล้วไปคลีนิคหรือรพก็ได้ค่ะเขาจะตรวจให้อีกครั้ง

ทางนี้ตรวจตอน6สัปดาห์2ขีดเข้มเลยค่ะ

ท้องค่ะ แต่ไห้ชัวรอ1สัปดาห์ตรวจใหม่ หรือถ้าอยากรู้เลยไปเจาะเลือดที่รพ.ค่ะ

ของหนูประจำเดือนขาดมา7วันตรวจเมื่อเช้า ขึ้นขีดเดียวเองคะ🥹🥹

อยากสอบถามหน่อยค่ะถ้าลูกดิ้นประมาณกี่วิคะประมาณกี่เดือน

VIP Member

2 ขีด คือท้องค่ะ แต่ถ้าอยากชัวร์แนะนำตรวจที่โรงบาลค่ะ

ชัวจ้าบ้านนี้จางกว่านี้อีกค่ะตอนนี้23วีคละจ้า

ลองตรวจอีกยี่ห้อดูค่ะถ้าไม่มั่นใจ

ท้องค่ะแม่ยินดีด้วยนะคะ