9 ตอบกลับ

ของเราได้ยินตั้งแต่7สัปดาห์​เลยนะ ท้องก่อน9สัปดาห์​ไม่ได้ยินเสียงหัวใจเราได้ไปยุติตั้งครรภ์​เพราะน้องไม่เจริญ​เติบโตไม่เจอหัวใจ

15วีคตรวจที่อานามัยหมอก็บอกว่าไม่ได้ยินเหมือนกันค่ะ พอกลับบ้านแม่ได้สั่งที่ฟังหัวใจเด็กพอฟังเองแล้วได้ยินค่ะ

14w น้องโตแล้วนะคะ ของเราได้ยินตั้งแต่ฝาก7wค่ะ ตอนนี้12wแล้ว คุณแม่ลองปรึกษาหมอท่านอื่นบ้างมั้ยคะ

นี่ตอนไปซาวน้องตอน12สัปดาห์​ ถ้า14สัปดาห์​น้องจะโตกว่านี้เสียงหัวใจชัดเจนนะคะ

ของทางนี้ได้ยินตอน 8วีคค่ะ หมอว่าอย่างไรบ้างคะทำไม14วีคไม่ได้ยิน

หมอบอกว่า น่าจะยังเล็กอยู่ค่ะ เลยไม่ได้ยินค่ะ

ของเราได้ยินตั้งแต่7วีคเลยค่ะ หมอได้บอกอะไรบ้างมั้ยคะ

หมอบอกว่า น่าจะเล็กอยู่ค่ะ เลยไม่ได้ยิน

ของเรา12สัปดาห์ยังไม่ได้ยินเหมืนกันค่ะ

ของเราได้ยินตอน5สัปดาค่ะ

ทางนี้ได้ยินตอน7 วีคค่ะ