11 ตอบกลับ

บ้านนี้ครบ วันที่14 มีอาการเจ็บเตือนมาเป็นอาทิตย์แล้วค่ะ แต่ก็ยังไม่ออกมาจริงๆซักทีค่ะแม่ๆ ลุ้นทุกวันเลย 13นี้คุณหมอนัดดูอาการตามปกติ อยากให้หมอช่วยเร่งมากเลยค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว

บ้านนี้ก็เป็นคะแม่ จะครบกำหนดพรุ่งนี้ เงียบมากๆเลย ล่าสุดคุณหมอนัดกระตุ้นคลอดวันที่13นี้แล้วคะ😂😂

เหมือนกันค่ะ รอลุ้นพรุ้งนี้ครบ40week

ครบกำหนดวันที่13นี้เเล้วค่ะ หมอกระตุ้นไปแล้ววันที่9 ปากมดลูกเปิด1เซน ยังไม่มีปฏิกิริยาอะไรเลยค่ะ😄

สอบถามค่ะ หมอกระตุ้นให้แบบไหนคะ พรุ่งนี้หมอนัดกระตุ้นเหมือนกันค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ครบกำหนดพุ่งนี้แล้วยังเงียบเลยขนาดให้คุณหมอช่วยกระตุ้นให้ยังไม่มีวี่แววเลยค่ะ

แม่ก็ตื่นเต้นตั้งหน้าตั้งตารอ คุณลูกก็เงียบเลย

ของเราอีกสองวันครบกำหนดเงียบเหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้อีก 1 วันก้ครบกำหนดเงียบเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ คลอดธรรมชาติท้องแรก 40 3 จ้า

ต้องรบกวนคุณพ่อเข้าไปตามแล้วแม่😅

หมอได้กระตุ้นคลอดให้ไหมคะ

ยังคะ หมอนัดอีกที13ธันวา

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่ะ✌️