7 ตอบกลับ

ฝันว่าได้พระค่ะมีคนเอาพระมาใส่มือให้ค่ะ ฝันเดือน กพ. น้องมาเดือน พค. ค่ะ ส่วนแฟนฝันว่าขับรถชนคนท้องฝันกลางวัน อีกวันมาเลยตรวจ ขึ้น2ขีด หลังจากนั้น แฟนเราได้เจ็บถึง2รอบเลย 😂

ลุ้นเพศกันงับมี้

บ้านนี้ฝันตรงตัวเลยค่ะว่าไปตรวจ คุณหมอบแกว่ายินดีด้วยนะครับคุณมีน้อง แต่พ่อกับแม่แฟนฝันเห็นสร้อยทองค่ะ

แม่บ้านนี้ ฝันเห็นกำไรข้อเท้าเด็กสีทอง ลุ้นเพศสุดๆเลยค่ะ

ฝันว่าอุ้มเด็กเล็กค่ะ เหมือนจะมีคนให้อุ้ม แล้วก็หาคนให้ไม่เจอ😂

แม่แฟนฝันเห็นเด็ก มาขออยู่ด้วยค่ะ

โห ยินดีด้วยนะคะ กี่วีคแล้วคะ

ฝันเห็นเทพ2องค์ค่ะ กลัวจะมา2คน😅

ยังไม่ได้ซาวเลยค่ะพึ่งได้5weekค่ะ☺️

ฝันว่าได้สร้อยข้อมือค่ะ

ฝันว่าได้สร้อยทอง3เส้นค่ะ

แฝดไหมแม่ หลายเส้นมากซาวเพศยังคะ