18 ตอบกลับ

อาจจะเป็นสายสะดือค่ะ ตอนเราซาวด์ หมอก็จะบอกก่อนว่า ตรงนี้ไม่ใช่จู๋นะคะ เป็นสายสะดือมันบังอยู่ สรุปก็ได้ลูกสาวอีก 😅😅

คุณหมอบอกอาจจะผู้ชายแล้วก็พูดลอยๆว่าชาย

พ่อให้น้องมาน้อย แต่ก็พอเห็นคะ บ้านนี้อายุครรภ์ตอนซาวด์เท่าแม่ มีหนอๆมาแบบนี้เลยคะ

ตอน25-26 วีค คะ ประจุบัน 29 วีคหมอนัดวันอังคารนี้คะ

อยากถามเราเพิ่งรู้ตัวว่าท้อง ท่าไปฝากท้องช้าหมอจะด่าไรไหมค่ะ

บ้านนี้ไปช้าเหมือนกันรู้ช้า แนะนำถ้ารู้รีบไปนะคะคุณแม่

ผู้ชายค่า ของหนูก็โผล่มานิดหน่อย พอมาซาวอีกที ชัดเลย🤣

บ้านนี้ขึ้นแบบนี้หมอว่าผู้ชายค่ะของแม่ก็นะจะผู้ชาย

ดีใจ

อันนี้พ่อน้องให้มาเยอะเลยค่ะ555 ตอนประมาณ 19 วีคค่ะ

ว้าว

ผู้ชายค่ะแม่บ้านนี้ตอนซาวด์ก็เห็นแบบนี้ค่ะ

ชื่นใจขึ้นมาหน่อยค่ะแม่🥰

ผู้ชายค่ะ ตรงที่ลูกศรชี่เหมือนจะเป๋นจู๋น้อง

แม่แอบดีใจอยากได้ชาย

15วีคแม่มีความรู้สึกน้องดิ้นมั้ยค่ะ

แพ้นิดหน่อยคะไม่อยากกินข้าวอยากแต่เส้นๆ

แม่ซาวทีาคลินิกรึ รพ ค่ะชัดมากเลย

500ค่ะ