29 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ32+4วีคก็เผลอนอนหงายเหมือนกันรู้สึกสบายไม่อึดอัดเท่ารัยเลยค่ะ

บ้านนี้36+4ก้นอนหงายเหมือนกันค่ะมีตะแคงซ้ายขวาบ้างค่ะ

นอนเรยค่ะ เอาที่เราสบายใม่มีผลกับน้องค่ะ

นอนได้ทุกท่าที่แม่สบายตัวค่ะ แต่อย่านอนคว่ำ

VIP Member

นอนหงายยันคลอดค่ะ นอนหงายเเร้วรุ้สึกสบาย

สี่เดือนกว่าแล้วค่ะ ยังเผลอนอนหงายอยู่เลย

VIP Member

นอนได้ค่ะ แต่อย่าลืมเปลี่ยนท่าด้วยนะคะ

ชอบเผลอนอนเหมือนกัน เวลาหลับไปแล้ว

ไม่เป็นไรค่ะ นอนท่าที่คุณแม่สบาย

ไม่เป็นไรนะค่ะถ้าคุณแม่หายใจสะดวก